Tất cả sản phẩm
-
Chris ThomasHOÀN HẢO!!!!!! chất lượng cao, đến nhanh chóng đáng kinh ngạc, tôi rất hài lòng với đơn đặt hàng này. Thực sự, tốt nhất. cảm ơn! -
Alp AydogduNgười bán nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi khuyên bạn nên -
Yannis Sintoschất lượng tuyệt vời, như mô tả. Giá trị tuyệt vời của tiền. -
Philipp EggertSản phẩm tuân thủ và vận chuyển nhanh chóng.
Kewords [ wear resistant steel plate ] trận đấu 176 các sản phẩm.
EN 10025-6 S690QL Bảng thép cấu trúc có độ bền cao
| Thể loại: | S690QL,960QL,S890QL,v.v. |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | GB, ASTM, AISI, BS, JIS, DIN, EN |
| Độ dày: | 2-300mm, hoặc theo yêu cầu |
S690QL Mức chuẩn AISI cho tấm thép có độ bền kéo cao
| Thể loại: | S690QL,690QL |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | GB, ASTM, AISI, BS, JIS, DIN, EN |
| Độ dày: | 2-300mm, hoặc theo yêu cầu |
Corten dày 6mm Một tấm thép Q235nh Nhà máy đã hoàn thành cho tòa nhà ngoài trời
| Tên sản phẩm: | Dày 6mm Q235nh Tòa nhà ngoài trời Tấm thép chịu thời tiết |
|---|---|
| Lớp: | SPA-H,Corten A; SPA-H, Corten A; Corten B; Corten B; A588Gr;S355J0W;Q |
| Ứng dụng đặc biệt: | Thép tấm cường độ cao, thép chống mài mòn |
Tấm thép hợp kim Q550D 400mm-12000mm Tấm thép kết cấu dài cho cần cẩu
| Tên: | Thép hợp kim cường độ cao |
|---|---|
| Loại hình: | Tấm thép |
| Độ dày: | 0,1-115mm |
Thép tấm cán nóng Nm450 dày 3-120mm
| Hợp kim hay không: | hợp kim |
|---|---|
| Kỹ thuật: | cán nóng |
| xử lý bề mặt: | tráng |
S355JR Thép tấm hợp kim Mill Edge Chiều dài 1000mm-12000mm
| Ứng dụng đặc biệt: | Thép tấm cường độ cao |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép tấm hợp kim |
| Hợp kim hay không: | là hợp kim |
Tấm thép không gỉ SGS 317 / 317l Độ rộng tùy chỉnh chống mài mòn
| Tên: | Tấm kim loại không gỉ 317 |
|---|---|
| Nguyên liệu: | Tấm Inox 317/317L |
| Mặt: | 2B SỐ 2 SỐ 4 |
Tấm thép hợp kim Q420D GB ASTM Carbon thấp Chống mài mòn cao
| Tên sản phẩm: | Thép hợp kim cường độ cao |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | Tấm thép |
| Độ dày: | 0,3-120mm |
Q690E Tấm thép cacbon thấp 2% chịu được nhiệt độ cao
| Tên: | Thép hợp kim cường độ cao |
|---|---|
| Loại hình: | cán nóng |
| Độ dày: | 0,3-115mm |
tấm chống rỉ 2B NO.2 303 Ss Tấm thép không gỉ dày 1mm
| Tên: | tấm kim loại không gỉ |
|---|---|
| Nguyên liệu: | Tấm Inox 303 |
| Mặt: | 2B SỐ 2 |


