Tất cả sản phẩm
-
Chris ThomasHOÀN HẢO!!!!!! chất lượng cao, đến nhanh chóng đáng kinh ngạc, tôi rất hài lòng với đơn đặt hàng này. Thực sự, tốt nhất. cảm ơn! -
Alp AydogduNgười bán nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi khuyên bạn nên -
Yannis Sintoschất lượng tuyệt vời, như mô tả. Giá trị tuyệt vời của tiền. -
Philipp EggertSản phẩm tuân thủ và vận chuyển nhanh chóng.
Kewords [ wear resistant steel plate ] trận đấu 176 các sản phẩm.
Flange 3mm tấm chống mòn cho các yêu cầu sức mạnh cao
| Điều trị bề mặt: | tráng |
|---|---|
| Hợp kim hay không: | Alloy |
| Ứng dụng: | Tấm tàu, tấm nồi hơi, tấm container, tấm mặt bích |
Thép cacbon 1045 Thép tấm cán nóng chịu mài mòn 2m-6m
| Tên người nộp đơn: | Thép hợp kim cường độ cao |
|---|---|
| Thời gian giao hàng:: | 15 ngày vuốt ve |
| Độ dày: | 0,3-121mm |
D3 1.2080 Thép tấm nhẹ cán nóng chịu nhiệt 0,2mm-400mm
| Tên loại: | Công cụ khuôn carbon Thép D3 1.2080 Khuôn thép Khuôn thép Tấm thép |
|---|---|
| Kĩ thuật: | Cán nóng |
| Gói vận chuyển: | Tiêu chuẩn / Tùy chỉnh |
Nm450 1500-4100mm Tấm chống mài mòn Vật liệu bền đáng tin cậy Sử dụng lâu dài
| Ứng dụng đặc biệt: | Thép tấm cường độ cao |
|---|---|
| Ứng dụng: | Tấm tàu, tấm nồi hơi, tấm container, tấm mặt bích |
| Kỹ thuật: | cán nóng |
Chiều dài 3000-18000mm chống mài mòn tấm chống ăn mòn
| Hợp kim hay không: | Alloy |
|---|---|
| Chiều rộng: | 1500-4100mm |
| xử lý bề mặt: | tráng |
Độ dày 3-120mm Bảng chống mài mòn đáng tin cậy bền lâu
| Chiều rộng: | 1500-4100mm |
|---|---|
| Kỹ thuật: | cán nóng |
| Gói: | gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
Đĩa khớp cao Nm500 để bảo vệ tối đa
| Gói: | gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
|---|---|
| Kỹ thuật: | cán nóng |
| Vật liệu: | Tấm thép chịu mài mòn |
Tấm chống mài mòn wear resistant chịu mài mòn NM450 16mm Hàn uốn bề mặt có sẵn
| Tên sản phẩm: | Tấm thép chống mài mòn 16mm NM500 |
|---|---|
| Lớp: | NM500 |
| Xử lý bề mặt: | BỌC |
12mm cán nóng AR500 thép tấm phủ bề mặt để khai thác máy móc thiết bị khai thác than
| Chiều dài: | Thép chống mài mòn |
|---|---|
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 5 tấn |
| Kiểm tra bên thứ ba: | BV |
2mm NM340 NM500 Thép tấm cán nguội 600mm-3500mm Tấm thép mài mòn chiều rộng
| Chiều dài: | Thép chống mài mòn |
|---|---|
| Bề rộng: | 600-3500mm |
| Độ dày: | 1 ~ 20mm |


