Tất cả sản phẩm
-
Chris ThomasHOÀN HẢO!!!!!! chất lượng cao, đến nhanh chóng đáng kinh ngạc, tôi rất hài lòng với đơn đặt hàng này. Thực sự, tốt nhất. cảm ơn! -
Alp AydogduNgười bán nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi khuyên bạn nên -
Yannis Sintoschất lượng tuyệt vời, như mô tả. Giá trị tuyệt vời của tiền. -
Philipp EggertSản phẩm tuân thủ và vận chuyển nhanh chóng.
Kewords [ wear resistant steel plate ] trận đấu 176 các sản phẩm.
ASTM 304 304l 2 Mm 4x8 Tấm thép không gỉ cán nguội Chân tóc cán nguội
| Tên: | tấm kim loại không gỉ |
|---|---|
| Vật chất: | Thép không gỉ |
| mặt: | BA / 2B / SỐ 1 / SỐ 3 / SỐ 4 / 8K / HL / 2D / 1D |
DIN Chiều rộng 100-3000mm Tấm thép cường độ cao HRC20-HRC60
| độ cứng: | HRC20-HRC60 |
|---|---|
| Chiều dài: | 1000-6000mm |
| Chiều rộng: | 100-3000mm |
Tấm thép khuôn Skh-9 M2 M42 Cr12MoV Độ dày tường 0,2mm-400mm
| Tên sản phẩm: | Thép khuôn |
|---|---|
| Loại công nghệ: | Cán nóng |
| Gói vận chuyển: | Tiêu chuẩn / Tùy chỉnh |
304 Stainless Steel Plate 2 mm Cold Rolled SS Sheet 304
| Thể loại: | Dòng 300 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS, JIS |
| Vật liệu: | 201/ 304/ 304L/ 321/ 316/ 316L/ 309S/ 310S/ 904L, v.v. |
Hình ảnh kết thúc 304 316 Stainless Steel Plate Cold Rolling SS Sheet
| Thể loại: | Dòng 300 |
|---|---|
| Vật liệu: | 201/ 304/ 304L/ 321/ 316/ 316L/ 309S/ 310S/ 904L, v.v. |
| Độ dày: | 0,3-30mm |
321 Bảng thép không gỉ 2mm Bảng thép không gỉ
| Thể loại: | Dòng 200, Dòng 300, Dòng 400 |
|---|---|
| Vật liệu: | 201/ 304/ 304L/ 321/ 316/ 316L/ 309S/ 310S/ 904L, v.v. |
| Độ dày: | 0,3-30mm |
Công cụ khuôn carbon Tấm thép D3 1.2080 chịu nhiệt bền chống mỏi
| Tên loại: | Thép khuôn |
|---|---|
| Chiều dài: | Theo yêu cầu |
| Loại lớp: | Cán nóng |
Công cụ hợp kim đặc biệt Tấm thép chết H13 1.2344 SKD61 HRC33-37
| Tên loại: | Thép khuôn |
|---|---|
| Kĩ thuật: | Cán nóng |
| Mô hình KHÔNG.: | 1.2344 H13 SKD61 |
Thép tấm hợp kim container cán nguội A572Gr50 Tiền xử lý
| Hợp kim hay không: | là hợp kim |
|---|---|
| Dịch vụ xử lý: | Cắt, sơn, nổ bóng, tiền xử lý |
| Bờ rìa: | Mill Edge, Slit Edge |
Tiêu chuẩn ASTM ASME 201 Ống thép không gỉ 6m 12m Chống mài mòn
| tên: | Ống Inox 201 |
|---|---|
| Chống ăn mòn: | Chống ướt |
| Tiêu chuẩn: | ASTM ASME |


