Tất cả sản phẩm
-
Chris ThomasHOÀN HẢO!!!!!! chất lượng cao, đến nhanh chóng đáng kinh ngạc, tôi rất hài lòng với đơn đặt hàng này. Thực sự, tốt nhất. cảm ơn! -
Alp AydogduNgười bán nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi khuyên bạn nên -
Yannis Sintoschất lượng tuyệt vời, như mô tả. Giá trị tuyệt vời của tiền. -
Philipp EggertSản phẩm tuân thủ và vận chuyển nhanh chóng.
Kewords [ wear resistant steel plate ] trận đấu 176 các sản phẩm.
Đĩa thép nén 6-200mm dày cho sử dụng công nghiệp
| Chiều rộng: | 1500-4000mm |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép carbon |
| Ứng dụng: | Bình chịu áp lực, nồi hơi, bể chứa, v.v. |
ISO chứng nhận tấm thép đóng tàu cho nền tảng ngoài khơi Tiêu chuẩn Bs
| Thể loại: | A, B, D, E, AH32/36/40, DH32/36/40, EH32/36/40, v.v. |
|---|---|
| Chiều dài: | 6000mm-15000mm |
| giấy chứng nhận: | ISO, SGS, BV, v.v. |
6mm-200mm Độ dày Thép đóng tàu hải quân cho ngành công nghiệp hải quân
| Gói: | Gói tiêu chuẩn đi biển xuất khẩu, phù hợp với mọi loại phương tiện vận tải, hoặc theo yêu cầu. |
|---|---|
| Chiều dài: | 6000mm-15000mm |
| Thể loại: | A, B, D, E, AH32/36/40, DH32/36/40, EH32/36/40, v.v. |
HR CR 309 Tấm thép không gỉ 309s Tấm thép không gỉ 1mm-20mm
| Tên: | tấm kim loại không gỉ |
|---|---|
| Nguyên liệu: | thép không gỉ 309 |
| Mặt: | BA 2B |
Tấm thép cường độ cao đóng tàu AISI Lớp E36
| Bưu kiện: | Gói tiêu chuẩn đi biển xuất khẩu, phù hợp với mọi loại phương tiện vận tải, hoặc theo yêu cầu. |
|---|---|
| Ứng dụng: | Đóng tàu, Nền tảng ngoài khơi, v.v. |
| tên sản phẩm: | thép tấm đóng tàu |
Đĩa thép Ah36 biển cho nền tảng ngoài khơi
| Gói: | Gói tiêu chuẩn đi biển xuất khẩu, phù hợp với mọi loại phương tiện vận tải, hoặc theo yêu cầu. |
|---|---|
| Thể loại: | A, B, D, E, AH32/36/40, DH32/36/40, EH32/36/40, v.v. |
| Điều trị bề mặt: | tráng, sơn, mạ kẽm, v.v. |
ASTM Khuôn thép Tấm thép khuôn nóng Tấm thép chống mỏi H13
| Tên loại: | ASTM Thép Khuôn Thép Tấm Công cụ Thép Thép Khuôn Nóng H13 1.2344 |
|---|---|
| Kĩ thuật: | Cán nóng |
| Gói vận chuyển: | Tiêu chuẩn / Tùy chỉnh |
Tấm thép không gỉ 304H có thể tùy chỉnh hiệu suất cao ASTM A240
| Tên: | tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Nguyên liệu: | thép không gỉ |
| Mặt: | BA/2B/SỐ 1/SỐ 3/SỐ 4/8K/HL/2D/1D |
Tấm thép đóng tàu 9mm 12mm Bề mặt đen Tấm thép AH36
| Ứng dụng:: | đóng tàu thép tấm |
|---|---|
| Phạm vi độ dày: | 5 mm -150 mm |
| Dải rộng: | 1500 mm - 3900 mm |
1.2080 Thép tấm cán nguội SKD61 cho khuôn ép nóng
| Tên loại: | Chất lượng chính D3 1.2080 Khuôn thép tấm để đúc khuôn |
|---|---|
| Kĩ thuật: | Cán nóng |
| Mô hình KHÔNG.: | 1.2344 H13 SKD61 |


