Tất cả sản phẩm
-
Chris ThomasHOÀN HẢO!!!!!! chất lượng cao, đến nhanh chóng đáng kinh ngạc, tôi rất hài lòng với đơn đặt hàng này. Thực sự, tốt nhất. cảm ơn! -
Alp AydogduNgười bán nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi khuyên bạn nên -
Yannis Sintoschất lượng tuyệt vời, như mô tả. Giá trị tuyệt vời của tiền. -
Philipp EggertSản phẩm tuân thủ và vận chuyển nhanh chóng.
Kewords [ wear resistant steel plate ] trận đấu 176 các sản phẩm.
Tấm thép không gỉ siêu song công 316L
| Tên: | tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Lớp: | 201 202 304L 316L 321 309s 310s 904L |
| Mặt: | Ba / 2b / No.1 / No.3 / No.4 / 8K / Hl / 2D / 1d |
Bề mặt phủ SGS Thép tấm hợp kim GB T 24186 20x2200x12000mm
| Tên: | Thép hợp kim cường độ cao |
|---|---|
| Năng lực sản xuất: | 2000 tấn / tháng |
| Độ dày: | 4-150mm |
Cuộn tấm thép không gỉ 201 304 BA chải TSHS đã hoàn thành
| Tên: | tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Vật chất: | Thép không gỉ |
| Mặt: | Ba / 2b / No.1 / No.3 / No.4 / 8K / Hl / 2D / 1d |
Chiều dài cố định Tấm thép cacbon cao S45C 6mm-30mm Tiêu chuẩn ASTM
| Tên: | Thép hợp kim cường độ cao |
|---|---|
| Độ dày: | 6-30mm |
| Tiêu chuẩn: | ASTM |
Tấm thép cường độ cao Q690D Chiều rộng 600MM với dịch vụ hàn uốn
| Tên: | Thép hợp kim cường độ cao |
|---|---|
| Loại hình: | Tấm thép, tấm thép cán nguội |
| Độ dày: | 0,1-175mm |
Tấm thép hợp kim Q550C Tấm thép cán nguội ASTM cho máy xây dựng
| Tên: | Thép hợp kim cường độ cao |
|---|---|
| Loại hình: | Tấm thép, tấm thép cán nguội |
| Độ dày: | 0,5-125mm |
Thép tấm hợp kim tráng ASTM Thép tấm 1020 cường độ cao để gia công khai thác
| Tên: | Thép hợp kim cường độ cao |
|---|---|
| Độ dày: | 6-700mm |
| Tiêu chuẩn: | ASTM |
1.2738 718 P20 Khuôn hợp kim Ni Tấm thép tấm cán nóng SGS
| Tên loại: | 1.2738 718 P20 + Tấm thép khuôn đặc biệt hợp kim Ni |
|---|---|
| Ứng dụng đặc biệt: | Tấm thép cường độ cao |
| Chiều dài: | 800mm-12000mm |
Carbon 8mm dày nồi bếp thép tấm chống nhiệt chống ăn mòn
| Tên sản phẩm: | Tấm thép nồi hơi |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép carbon |
| Chiều dài: | 3000-18000mm |
Tấm thép hợp kim Q345B Mill Edge cho tấm tàu
| Vật liệu: | Thép tấm hợp kim |
|---|---|
| Cấp: | Q345B, Q390B, S355JR, S355J0, A572Gr50, A572Gr60, A709Gr50, A709Gr50W |
| Tiêu chuẩn: | ASTM, JIS, GB, AISI, DIN, BS |


