Tất cả sản phẩm
-
Chris ThomasHOÀN HẢO!!!!!! chất lượng cao, đến nhanh chóng đáng kinh ngạc, tôi rất hài lòng với đơn đặt hàng này. Thực sự, tốt nhất. cảm ơn! -
Alp AydogduNgười bán nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi khuyên bạn nên -
Yannis Sintoschất lượng tuyệt vời, như mô tả. Giá trị tuyệt vời của tiền. -
Philipp EggertSản phẩm tuân thủ và vận chuyển nhanh chóng.
Kewords [ wear resistant steel plate ] trận đấu 176 các sản phẩm.
Hairline SS Tấm màu ASTM Tấm thép không gỉ tráng titan
| Tên sản phẩm: | Thép không gỉ màu |
|---|---|
| Tiêu chuẩn 2: | ASTM, GB, DIN, EN, v.v. |
| Chứng chỉ 2: | API, ce, JIS, ISO9001 |
Tấm thép không gỉ có đường viền tóc 0,6mm Chống ăn mòn cán nóng
| Tên sản phẩm: | Thép không gỉ màu |
|---|---|
| Màu sắc: | Đỏ / Xanh lá cây / Xanh lam / vv |
| Thời gian giao hàng: | 7-15 ngày làm việc |
409 310 Tấm trang trí 5mm SS 1000mm Mạ điện 1219x2438mm
| Tên sản phẩm: | Thép không gỉ màu |
|---|---|
| kích cỡ thông thường: | 1219 x 2438mm |
| Độ dày: | 0,3-3,0mm |
Tấm thép không gỉ màu 304 0.8mm Tấm thép không gỉ PVD Tấm gợn nước
| Tên sản phẩm: | Thép không gỉ màu |
|---|---|
| Màu sắc: | Vàng / Vàng hồng |
| Đăng kí: | trang trí tường |
Astm 304 Tấm thép không gỉ màu 4k Đã hoàn thành 430 201 Tấm SS vàng hồng
| Tên sản phẩm: | Thép không gỉ màu |
|---|---|
| Tiêu chuẩn 1: | GB, DIN, EN, v.v. |
| Chứng chỉ 1: | API, ce, JIS, ISO9001 |
316 SGS Tấm thép không gỉ màu 1mm gợn nước dài 2000mm-6000mm
| Tên sản phẩm: | Thép không gỉ màu |
|---|---|
| Chiều dài thông thường: | 2000-6000mm |
| Độ dày: | 0,3-3,0mm |


