Tất cả sản phẩm
-
Chris ThomasHOÀN HẢO!!!!!! chất lượng cao, đến nhanh chóng đáng kinh ngạc, tôi rất hài lòng với đơn đặt hàng này. Thực sự, tốt nhất. cảm ơn! -
Alp AydogduNgười bán nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi khuyên bạn nên -
Yannis Sintoschất lượng tuyệt vời, như mô tả. Giá trị tuyệt vời của tiền. -
Philipp EggertSản phẩm tuân thủ và vận chuyển nhanh chóng.
Kewords [ wear resistant steel plate ] trận đấu 176 các sản phẩm.
Tấm thép chống mài mòn NM360 2mm 6mm 8mm Tấm thép cán nóng
| Chiều dài: | Thép chống mài mòn |
|---|---|
| Bề rộng: | 1200-4000mm |
| Độ dày: | 1,1mm ~ 300mm |
Tấm thép chống mài mòn NM500 GB JIS 2000mm 3000mm
| Chiều dài: | Thép chống mài mòn |
|---|---|
| Kiểm tra bên thứ ba: | sgs |
| Tên chuẩn: | GB, JIS |
Chất liệu thép chống mài / tấm Nm450
| gói: | gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
|---|---|
| Chiều rộng: | 1500-4100mm |
| Sức chịu đựng: | ±3% |
Tấm thép chịu mài mòn cán nóng cho tàu
| Sức chịu đựng: | ±3% |
|---|---|
| Ứng dụng: | Tấm tàu, tấm nồi hơi, tấm container, tấm mặt bích |
| độ dày: | 3-120mm |
Bảng thép cao kéo nóng cán chống mòn
| Mô tả: | Dùng tấm thép |
|---|---|
| Kỹ thuật: | cán nóng |
| Chiều rộng: | 1500-4100mm |
Sản phẩm thép có độ bền cao được cán nóng
| Mô tả: | Dùng tấm thép |
|---|---|
| Vật liệu: | NM360, NM400, NM450, NM500, vv |
| Độ dày: | 5mm-120mm,hoặc theo yêu cầu |
Sức mạnh kỹ thuật cán nóng Bảng thép với độ khoan dung ± 3%
| Mô tả: | Dùng tấm thép |
|---|---|
| Vật liệu: | NM360, NM400, NM450, NM500, NM550, NM600 |
| Chiều rộng: | 1500-4100mm |
Bảng thép chống rỉ sét chống thời tiết 1000-3000mm
| Điều trị bề mặt: | tráng, sơn, mạ kẽm, v.v. |
|---|---|
| Ứng dụng đặc biệt: | Thép tấm cường độ cao |
| bao bì: | Gói đi biển xuất khẩu tiêu chuẩn |
Q500nhb 12mm Thép tấm chịu thời tiết A588 Thép Corten
| Tên sản phẩm: | Thép tấm chịu thời tiết |
|---|---|
| Lớp: | A588 |
| Đăng kí: | Tấm tàu, tấm lò hơi, tấm container, tấm mặt bích |
Độ bền cao chống thời tiết Bảng thép Độ dài 1000-12000mm Độ dày 2-200mm
| Vật liệu: | tấm thép chịu thời tiết |
|---|---|
| Chiều rộng: | 1000-3000mm |
| Thể loại: | Q235NH, Q355NH, Q415NH, Q460NH, Q500NH, Q550NH, v.v. |


