Tất cả sản phẩm
-
Chris ThomasHOÀN HẢO!!!!!! chất lượng cao, đến nhanh chóng đáng kinh ngạc, tôi rất hài lòng với đơn đặt hàng này. Thực sự, tốt nhất. cảm ơn! -
Alp AydogduNgười bán nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi khuyên bạn nên -
Yannis Sintoschất lượng tuyệt vời, như mô tả. Giá trị tuyệt vời của tiền. -
Philipp EggertSản phẩm tuân thủ và vận chuyển nhanh chóng.
Kewords [ wear resistant steel plate ] trận đấu 176 các sản phẩm.
Hàn tấm thép chịu thời tiết dày 2-200mm
| Chiều dài: | 1000-12000mm |
|---|---|
| Chiều rộng: | 1000-3000mm |
| bao bì: | Gói đi biển xuất khẩu tiêu chuẩn |
Độ dày 2-200mm Bảng thép chống thời tiết cho xây dựng
| Chiều rộng: | 1000-3000mm |
|---|---|
| Chiều dài: | 1000-12000mm |
| Ứng dụng đặc biệt: | Thép tấm cường độ cao |
Thép tấm chịu thời tiết cán nóng 1000-12000mm
| Công nghệ chế biến: | cán nóng, cán nguội, v.v. |
|---|---|
| Ứng dụng: | Đóng tàu, xây dựng, công nghiệp nhẹ, v.v. |
| bao bì: | Gói đi biển xuất khẩu tiêu chuẩn |
GB T1591 Thép tấm hợp kim SGS Cán nguội cán nguội cho ngành công nghiệp hóa chất
| Tên: | Thép hợp kim cường độ cao |
|---|---|
| Loại hình: | Tấm thép, tấm thép cán nguội |
| Độ dày: | 0,3-115mm |
Galvanize 3000-18000mm Boiler chống ăn mòn tấm thép Độ bền cao
| Cảng: | Thượng Hải, Thiên Tân, Thanh Đảo, v.v. |
|---|---|
| bưu kiện: | Gói đi biển xuất khẩu tiêu chuẩn |
| Chiều dài: | 3000-18000mm |
Nm 450 cao sức mạnh mặc tấm thép trong nồi hơi
| Ứng dụng: | Tấm tàu, tấm nồi hơi, tấm container, tấm mặt bích |
|---|---|
| Vật liệu: | Tấm thép chịu mài mòn |
| Kỹ thuật: | cán nóng |
± 3% Độ khoan dung Bảng thép Nm450 cứng với bề mặt phủ
| Ứng dụng: | Tấm tàu, tấm nồi hơi, tấm container, tấm mặt bích |
|---|---|
| Vật liệu: | Tấm thép chịu mài mòn |
| Chiều rộng: | 1500-4100mm |
Tấm thép 6mm wear resistant 500 có thể uốn cong 450 HBW Độ cứng danh nghĩa
| Chiều dài: | Thép chống mài mòn |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | Tráng hoặc theo yêu cầu |
| Tên sản phẩm: | Tấm thép chống mài mòn 6mm NM500 |
Tấm thép chống mài mòn NM450Q có chiều rộng 3–120mm hiệu suất cao
| tên sản phẩm: | Thép chống mài mòn |
|---|---|
| Khối: | NM450Q |
| Tiêu chuẩn: | GB/T 24186-2009 |
Tấm thép chống mài mòn NM400Tuf NM450Tuf cho ngành khai thác đá
| tên sản phẩm: | Thép chống mài mòn |
|---|---|
| Khối: | NM450Tuf |
| Tiêu chuẩn: | GB/T 24186-2009 |


