Tất cả sản phẩm
-
Chris ThomasHOÀN HẢO!!!!!! chất lượng cao, đến nhanh chóng đáng kinh ngạc, tôi rất hài lòng với đơn đặt hàng này. Thực sự, tốt nhất. cảm ơn! -
Alp AydogduNgười bán nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi khuyên bạn nên -
Yannis Sintoschất lượng tuyệt vời, như mô tả. Giá trị tuyệt vời của tiền. -
Philipp EggertSản phẩm tuân thủ và vận chuyển nhanh chóng.
Kewords [ wear resistant steel plate ] trận đấu 176 các sản phẩm.
Tấm chống mài mòn chống va đập tráng cho container
| độ dày: | 3-120mm |
|---|---|
| Chiều dài: | 3000-18000mm |
| Ứng dụng: | Tấm tàu, tấm nồi hơi, tấm container, tấm mặt bích |
AR500 mài mòn chống mài mòn cao sức mạnh nặng trong môi trường khó khăn
| Mô tả: | AR500 Bảng thép mòn tấm thép |
|---|---|
| Vật liệu: | NM360, NM400, NM450, NM500;AR400, AR450, AR500, AR600;v.v. |
| Độ dày: | 3-120mm |
Bọc kim loại chống xói tấm thép 3-120mm Độ dày ± 3% dung sai
| Vật liệu: | NM360, NM400, NM450, NM500, vv |
|---|---|
| Chiều dài: | 3000-18000mm |
| Độ dày: | 3-120mm |
Q460C Tấm thép carbon cường độ cao JIS DIN Chống va đập 1m-14m
| Tên: | Thép hợp kim cường độ cao |
|---|---|
| Loại hình: | Tấm thép, tấm thép cán nguội |
| Độ dày: | 0,3-155mm |
6 mm dày sơn hàn nồi bếp thép cường độ cao
| Chiều dài: | 3000-18000mm |
|---|---|
| xử lý bề mặt: | tráng, sơn, mạ kẽm, v.v. |
| Vật liệu: | Thép carbon |
Tấm thép hợp kim cường độ cao Khe cắt cạnh để sử dụng đặc biệt
| Chiều dài: | 1000mm-12000mm |
|---|---|
| xử lý bề mặt: | tráng, cán nóng, cán nguội |
| Bờ rìa: | Mill Edge, Slit Edge |
Độ giãn dài tấm thép công cụ độ dày JIS 0,1-200mm ≥12%
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, DIN, JIS, GB, v.v. |
|---|---|
| Độ bền va đập: | ≥20j |
| xử lý nhiệt: | Ủ, dập tắt, ủ, v.v. |
Tấm thép công cụ có dầu HRC60 Cường độ năng suất cao
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, DIN, JIS, GB, v.v. |
|---|---|
| sức mạnh năng suất: | ≥800MPa |
| xử lý bề mặt: | Đánh bóng, bôi dầu, v.v. |
Tấm thép công cụ AISI 1000-6000mm Xử lý nhiệt dập tắt ≥20j Độ bền va đập
| Độ bền va đập: | ≥20j |
|---|---|
| sức mạnh năng suất: | ≥800MPa |
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, DIN, JIS, GB, v.v. |
Độ cứng tấm thép cường độ cao tiêu chuẩn Astm Hrc20-Hrc60 cho công cụ
| Hình dạng: | Tờ giấy |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép công cụ |
| Độ bền va đập: | ≥20j |


