Tất cả sản phẩm
-
Chris ThomasHOÀN HẢO!!!!!! chất lượng cao, đến nhanh chóng đáng kinh ngạc, tôi rất hài lòng với đơn đặt hàng này. Thực sự, tốt nhất. cảm ơn! -
Alp AydogduNgười bán nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi khuyên bạn nên -
Yannis Sintoschất lượng tuyệt vời, như mô tả. Giá trị tuyệt vời của tiền. -
Philipp EggertSản phẩm tuân thủ và vận chuyển nhanh chóng.
Kewords [ wear resistant steel plate ] trận đấu 176 các sản phẩm.
Tấm thép công cụ có độ dày 0,1-200mm dùng trong công nghiệp
| Độ bền va đập: | ≥20j |
|---|---|
| độ dày: | 0,1-200mm |
| kéo dài: | ≥12% |
Kích thước đầy đủ Ống thép không gỉ 304 OD16-119mm Chống mài mòn
| tên: | Ống Inox 304 |
|---|---|
| danh sách chứng chỉ: | CE, BV, SGS |
| Tiêu chuẩn: | JIS DIN ASTM |
Công cụ cường độ cao 800MPa Thép tấm Độ cứng kim loại Hrc20-Hrc60
| kéo dài: | ≥12% |
|---|---|
| độ dày: | 0,1-200mm |
| Sức căng: | ≥1000MPa |
HSLA tấm thép cao sức mạnh tấm chiều dài 1000-12000mm
| Thể loại: | S690QL,960QL,S890QL,v.v. |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | GB, ASTM, AISI, BS, JIS, DIN, EN |
| Độ dày: | 2-300mm, hoặc theo yêu cầu |
Bảng thép có độ bền kéo cao tiêu chuẩn AISI cho xử lý đâm
| Thể loại: | S690QL,960QL,S890QL,v.v. |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | GB, ASTM, AISI, BS, JIS, DIN, EN |
| Độ dày: | 2-300mm, hoặc theo yêu cầu |
S690QL Bảng thép cường độ cao với độ cứng tốt
| Thể loại: | S690QL,960QL,S890QL,v.v. |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | GB, ASTM, AISI, BS, JIS, DIN, EN |
| Độ dày: | 2-300mm, hoặc theo yêu cầu |
S960QL Bảng cấu trúc thép hợp kim thấp cao độ bền
| Thể loại: | S690QL,960QL,S890QL,v.v. |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | GB, ASTM, AISI, BS, JIS, DIN, EN |
| Độ dày: | 2-300mm, hoặc theo yêu cầu |
Tấm thép không gỉ 2B gương BA Tấm 201 304 316 chịu nhiệt
| Tên: | tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Lớp: | 201 202 304L 316L 321 309s 310s 904L |
| Mặt: | Ba / 2b / No.1 / No.3 / No.4 / 8K / Hl / 2D / 1d |
Tấm thép không gỉ 2B NO.4 302 Tấm rộng 1000-2000mm Khả năng chống mài mòn
| Tên: | tấm kim loại không gỉ |
|---|---|
| Nguyên liệu: | tấm inox 302 |
| Mặt: | 2B SỐ 4 |
Tấm thép cán nguội SPA-H 0.5mm-2mm để xây dựng sân vườn cường độ cao
| Tên sản phẩm: | Thép tấm chịu thời tiết |
|---|---|
| Lớp: | SPA-H |
| Ứng dụng đặc biệt: | Thép tấm cường độ cao, thép chống mài mòn |


