Tất cả sản phẩm
-
Chris ThomasHOÀN HẢO!!!!!! chất lượng cao, đến nhanh chóng đáng kinh ngạc, tôi rất hài lòng với đơn đặt hàng này. Thực sự, tốt nhất. cảm ơn! -
Alp AydogduNgười bán nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi khuyên bạn nên -
Yannis Sintoschất lượng tuyệt vời, như mô tả. Giá trị tuyệt vời của tiền. -
Philipp EggertSản phẩm tuân thủ và vận chuyển nhanh chóng.
Kewords [ wear resistant steel plate ] trận đấu 176 các sản phẩm.
904L Tấm thép không gỉ 304L Tấm thép không gỉ 2,4mm-6mm SS Tấm 2B Kết thúc với bề mặt số 1
| Tên: | tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Lớp: | 201 202 304L 316L 321 309s 310s 904L |
| Mặt: | Ba / 2b / No.1 / No.3 / No.4 / 8K / Hl / 2D / 1d |
Tấm thép không gỉ BA 316
| Tên: | tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Lớp: | 316 |
| Mặt: | Ba / 2b / No.1 / No.3 / No.4 / 8K / Hl / 2D / 1d |
Tấm thép không gỉ 2mm 8mm
| Tên: | tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Lớp: | 201 202 304L 316L 321 309s 310s 904L |
| Mặt: | 2b, Ba, No.1, No.4, No.8, 8K, Hl, v.v. |
410 Tấm thép không gỉ Cuộn dây BA 2B Cơ khí cuộn không gỉ
| Tên: | tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Lớp: | 410 |
| Mặt: | Ba / 2b / No.1 / No.3 / No.4 / 8K / Hl / 2D / 1d |
JIS G3103 SB450M Tấm chịu áp lực dày 6mm-300mm Độ bền năng suất cao
| Tên mục: | Lò hơi áp suất thép |
|---|---|
| Độ dài: | 1000-18500mm |
| Dung tích: | 25 tấn |
1045 Chiều dài cố định Tấm thép cường độ cao AISI ASTM 500mm-10000mm
| Tên: | Thép hợp kim cường độ cao |
|---|---|
| Loại hình: | Tấm thép, tấm thép cán nguội |
| Độ dày: | 0,3-115mm |
201 Cuộn thép không gỉ cán nguội 310S Cuộn thép không gỉ 316L 2D 1D
| Tên: | tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Lớp: | 201 202 304L 316L 321 309s 310s 904L |
| Mặt: | Ba / 2b / No.1 / No.3 / No.4 / 8K / Hl / 2D / 1d |
Tấm hợp kim thép nồi hơi có chiều rộng 1000mm-3000mm A572Gr60 Ball Bblasting
| Vật liệu: | Thép tấm hợp kim |
|---|---|
| Hợp kim hay không: | là hợp kim |
| Kỹ thuật: | Cán nóng, cán nguội |
Tấm thép không gỉ 304L cán nóng ASTM dày 3 mm
| Tên: | Tấm thép không gỉ |
|---|---|
| Vật chất: | Thép không gỉ |
| mặt: | BA / 2B / SỐ 1 / SỐ 3 / SỐ 4 / 8K / HL / 2D / 1D |
Gói xuất khẩu tiêu chuẩn cho thép không gỉ 304 - SGS chứng nhận
| MOQ: | 1 tấn |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
| Tiêu chuẩn: | ASTM, AISI, DIN, EN, GB, JIS |


