Tất cả sản phẩm
-
Chris ThomasHOÀN HẢO!!!!!! chất lượng cao, đến nhanh chóng đáng kinh ngạc, tôi rất hài lòng với đơn đặt hàng này. Thực sự, tốt nhất. cảm ơn! -
Alp AydogduNgười bán nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi khuyên bạn nên -
Yannis Sintoschất lượng tuyệt vời, như mô tả. Giá trị tuyệt vời của tiền. -
Philipp EggertSản phẩm tuân thủ và vận chuyển nhanh chóng.
Kewords [ wear resistant steel plate ] trận đấu 176 các sản phẩm.
Bảng thép chống mòn được phủ cho tàu với độ khoan dung ± 3%
| Chiều dài: | 3000-18000mm |
|---|---|
| Sự khoan dung: | ±3% |
| Độ dày: | 3-120mm |
Chất liệu thép chống mòn Chất liệu thép chống mài mòn Hiệu suất vượt trội
| Độ dày: | 3-120mm |
|---|---|
| Ứng dụng đặc biệt: | Thép tấm cường độ cao |
| Gói: | gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
Hiệu suất lâu dài Chất liệu thép chống mòn cho môi trường khắc nghiệt
| Mô tả: | Dùng tấm thép |
|---|---|
| Vật liệu: | Tấm thép chịu mài mòn |
| Chiều dài: | 3000-18000mm |
Tấm thép chống lạm dụng hợp kim tráng phủ cho các ứng dụng công nghiệp
| độ dày: | 3-120mm |
|---|---|
| Chiều dài: | 3000-18000mm |
| Chiều rộng: | 1500-4100mm |
Bảng thép chống mài được phủ đúc nóng cho sườn
| Chiều dài: | 3000-18000mm |
|---|---|
| gói: | gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Sức chịu đựng: | ±3% |
Bảng thép chịu mòn cứng cán nóng Chiều rộng 1500-4100mm
| Gói: | gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
|---|---|
| Vật liệu: | Tấm thép chịu mài mòn |
| Kỹ thuật: | cán nóng |
Flange 4mm tấm thép chống mòn với kỹ thuật cán nóng
| Độ dày: | 3-120mm |
|---|---|
| Ứng dụng đặc biệt: | Thép tấm cường độ cao |
| Kỹ thuật: | cán nóng |
3000-18000mm Chiều dài chống mòn tấm thép lăn nóng
| Mô tả: | Dùng tấm thép |
|---|---|
| Kỹ thuật: | cán nóng |
| Vật liệu: | Tấm thép chịu mài mòn |
Sơn thép chống mòn đúc nóng cho sức mạnh Sơn thép
| Vật liệu: | Tấm thép chịu mài mòn |
|---|---|
| Chiều dài: | 3000-18000mm |
| Độ dày: | 3-120mm |
NM360 Thép tấm chịu mài mòn DIN Cán nguội cán nóng 6mm
| Chiều dài: | Thép chống mài mòn |
|---|---|
| Độ dày: | 2mm ~ 300mm |
| Lớp: | NM360 |


