Tất cả sản phẩm
-
Chris ThomasHOÀN HẢO!!!!!! chất lượng cao, đến nhanh chóng đáng kinh ngạc, tôi rất hài lòng với đơn đặt hàng này. Thực sự, tốt nhất. cảm ơn! -
Alp AydogduNgười bán nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi khuyên bạn nên -
Yannis Sintoschất lượng tuyệt vời, như mô tả. Giá trị tuyệt vời của tiền. -
Philipp EggertSản phẩm tuân thủ và vận chuyển nhanh chóng.
Kewords [ wear resistant steel plate ] trận đấu 176 các sản phẩm.
Tấm thép chịu mài mòn 5mm-120mm Độ bền cơ học cao ASTM DIN
| Chiều dài: | Thép chống mài mòn |
|---|---|
| Lớp: | NM400 |
| Danh sách tiêu chuẩn: | AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS |
Tấm thép chống mài mòn 10mm NM500
| Tên sản phẩm 3: | Thép chống mài mòn |
|---|---|
| Lớp: | NM500 |
| Tên sản phẩm: | Tấm thép chống mài mòn 10mm NM500 |
Độ bền cao chống mòn tấm thép chống xói phủ
| Điều trị bề mặt: | tráng |
|---|---|
| Gói: | gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Độ dày: | 3-120mm |
NM500 Chất liệu thép chống mòn Độ dày 3-120mm
| Ứng dụng đặc biệt: | Thép tấm cường độ cao |
|---|---|
| Gói: | gói tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Hợp kim hay không: | Alloy |
AISI NM500 Thép tấm chịu mài mòn Tấm thép wear resistant 400
| Chiều dài: | Thép chống mài mòn |
|---|---|
| Độ dày: | 2 ~ 20mm |
| Tiêu chuẩn 1: | AISI, ASTM, |
Đánh đĩa than Chống mài mòn Tấm thép chịu va đập cao
| Chiều dài: | Thép chống mài mòn |
|---|---|
| Lớp: | nm400 NM450 |
| Tiêu chuẩn: | DIN, GB, JIS |
GB / T24186 Tấm thép chống mài mòn Bề mặt phủ dày 18mm
| Tên sản phẩm: | Tấm thép chống mài mòn 18mm NM500 |
|---|---|
| Lớp: | NM500 |
| Tiêu chuẩn: | AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS |
1500-4100mm chiều rộng tấm thép chống mòn
| Mô tả: | Dùng tấm thép |
|---|---|
| Vật liệu: | Thép chống mòn NM360,NM400,NM450,NM500,NM550,NM600 |
| Chiều rộng: | 1500-4100mm |
NM400Tuf NM450Tuf Thép tấm chịu mài mòn công nghiệp
| tên sản phẩm: | Thép chống mài mòn |
|---|---|
| Khối: | NM450Tuf |
| Tiêu chuẩn: | GB/T 24186-2009 |


