Tất cả sản phẩm
-
Chris ThomasHOÀN HẢO!!!!!! chất lượng cao, đến nhanh chóng đáng kinh ngạc, tôi rất hài lòng với đơn đặt hàng này. Thực sự, tốt nhất. cảm ơn! -
Alp AydogduNgười bán nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi khuyên bạn nên -
Yannis Sintoschất lượng tuyệt vời, như mô tả. Giá trị tuyệt vời của tiền. -
Philipp EggertSản phẩm tuân thủ và vận chuyển nhanh chóng.
Kewords [ wear resistant steel plate ] trận đấu 176 các sản phẩm.
Bảng thép chống chà xát được phủ bằng cán nóng Độ cứng và độ bền cao
| Mô tả: | Dùng tấm thép |
|---|---|
| Sự khoan dung: | ±3% |
| Chiều rộng: | 1500-4100mm |
Chất liệu thép cao độ bền chống mòn kỹ thuật cán nóng và ± 3% dung nạp
| Hợp kim hay không: | Alloy |
|---|---|
| Điều trị bề mặt: | tráng |
| Vật liệu: | Tấm thép chịu mài mòn |
Xử lý bề mặt tùy chỉnh tấm thép siêu chống mài mòn SGS NM450SP
| tên sản phẩm: | Thép chống mài mòn |
|---|---|
| Khối: | NM450SP |
| Tiêu chuẩn: | GB/T 24186-2009 |
Công nghệ cán nóng tấm thép chống xói cho tấm thùng bền
| Mô tả: | Dùng tấm thép |
|---|---|
| Kỹ thuật: | cán nóng |
| Chiều rộng: | 1500-4100mm |
Bảng thép cao độ bền cán nóng chống mài cho thùng chứa
| Ứng dụng: | Tấm tàu, tấm nồi hơi, tấm container, tấm mặt bích |
|---|---|
| Vật liệu: | Tấm thép chịu mài mòn |
| Hợp kim hay không: | Alloy |
Độ khoan dung ± 3% Bảng thép cường độ cao cho xây dựng chống mòn
| Mô tả: | Dùng tấm thép |
|---|---|
| Vật liệu: | Tấm thép chịu mài mòn |
| Chiều dài: | 3000-18000mm |
Bảng chống mài đúc nóng dày 3-120mm cho các ứng dụng hạng nặng
| Mô tả: | Tấm thép chịu mài mòn |
|---|---|
| Chiều rộng: | 1500-4100mm |
| Chiều dài: | 3000-18000mm |
AiSi DIN Tấm thép chống mài mòn chống mài mòn 14mm cho luyện kim
| Tên sản phẩm 1: | Thép chống mài mòn |
|---|---|
| Lớp: | NM500 |
| Tiêu chuẩn: | AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS |
GB / T 24186-2009 Nm450 Tấm thép chống mài mòn Tấm thép Độ bền cao
| tên sản phẩm: | Thép chống mài mòn |
|---|---|
| Khối: | bước sóng 450 |
| Tiêu chuẩn: | GB/T 24186-2009 |
Tỷ lệ năng suất thấp NM400TP Tấm thép chống mài mòn Chống mài mòn
| Tên sản phẩm: | Thép chống mài mòn |
|---|---|
| Khối: | NM400TP |
| Tiêu chuẩn: | GB/T 24186-2009 |


