Tất cả sản phẩm
-
Chris ThomasHOÀN HẢO!!!!!! chất lượng cao, đến nhanh chóng đáng kinh ngạc, tôi rất hài lòng với đơn đặt hàng này. Thực sự, tốt nhất. cảm ơn! -
Alp AydogduNgười bán nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi khuyên bạn nên -
Yannis Sintoschất lượng tuyệt vời, như mô tả. Giá trị tuyệt vời của tiền. -
Philipp EggertSản phẩm tuân thủ và vận chuyển nhanh chóng.
Kewords [ wear resistant steel plate ] trận đấu 176 các sản phẩm.
EH 400 500 Tấm thép chống mài mòn ASTM Bề mặt sơn
| Chiều dài: | Thép chống mài mòn |
|---|---|
| Bề rộng: | 600mm |
| Chứng nhận: | ISO9001 MTC |
Mn13 Tiêu chuẩn thép tấm chịu mài mòn cao Mn GB/T 24186-2009
| tên sản phẩm: | Thép chống mài mòn |
|---|---|
| Khối: | MN13 |
| Tiêu chuẩn: | GB/T 24186-2009 |
6mm 8mm NM400 Tấm thép chống mài mòn Tấm chống mài mòn cho nhà máy xi măng
| Chiều dài: | Thép chống mài mòn |
|---|---|
| Bề rộng: | 1500-4000mm |
| Độ dày: | 1,5mm ~ 300mm |
Tấm thép chống mài mòn 2mm Tấm thép Nm500 1100mm-4000mm
| Chiều dài: | Thép chống mài mòn |
|---|---|
| Bề rộng: | 1100-4000mm |
| Độ dày: | 1,2mm ~ 300mm |
Tấm thép chống mài mòn siêu bền NM450SP
| tên sản phẩm: | Thép chống mài mòn |
|---|---|
| Khối: | NM450HiTemp |
| Tiêu chuẩn: | GB/T 24186-2009 |
LG520JJ có thể được thay thế bằng thép tấm chống mài mòn NM300TP NM400TP
| Tên sản phẩm: | Thép chống mài mòn |
|---|---|
| Khối: | NM400TP |
| Tiêu chuẩn: | GB/T 24186-2009 |
Tuf 450 Tấm thép chịu mài mòn 450 Tấm chống mài mòn Brinell
| Chiều dài: | Thép chống mài mòn |
|---|---|
| Độ dày: | 0,5 ~ 20mm |
| Lớp 1: | NM400 |
Tấm thép chống mài mòn đa năng Nm500 Khả năng hàn tuyệt vời
| tên sản phẩm: | Thép chống mài mòn |
|---|---|
| Khối: | bước sóng500 |
| Tiêu chuẩn: | GB/T 24186-2009 |
Tấm thép chống mài mòn NM450s Độ bền và độ bền cao
| tên sản phẩm: | Thép chống mài mòn |
|---|---|
| Khối: | nm450s |
| Tiêu chuẩn: | GB/T 24186-2009 |
Sản phẩm có độ bền cao hợp kim, chống mòn tấm thép Nm450
| xử lý bề mặt: | tráng |
|---|---|
| độ dày: | 3-120mm |
| Ứng dụng đặc biệt: | Thép tấm cường độ cao |


