Tất cả sản phẩm
-
Chris ThomasHOÀN HẢO!!!!!! chất lượng cao, đến nhanh chóng đáng kinh ngạc, tôi rất hài lòng với đơn đặt hàng này. Thực sự, tốt nhất. cảm ơn! -
Alp AydogduNgười bán nghiêm túc và có trách nhiệm, tôi khuyên bạn nên -
Yannis Sintoschất lượng tuyệt vời, như mô tả. Giá trị tuyệt vời của tiền. -
Philipp EggertSản phẩm tuân thủ và vận chuyển nhanh chóng.
Kewords [ wear resistant steel plate ] trận đấu 176 các sản phẩm.
Bảng thép chống mòn được phủ Nm 450 cho tàu
| Sức chịu đựng: | ±3% |
|---|---|
| Kỹ thuật: | cán nóng |
| Ứng dụng: | Tấm tàu, tấm nồi hơi, tấm container, tấm mặt bích |
Tấm thép chống ăn mòn chống ăn mòn nồi hơi Độ dày 3-120mm
| Sức chịu đựng: | ±3% |
|---|---|
| Ứng dụng: | Tấm tàu, tấm nồi hơi, tấm container, tấm mặt bích |
| Chiều rộng: | 1500-4100mm |
Bảng thép chống mòn hiệu suất cao cho môi trường khắc nghiệt
| Mô tả: | Dùng tấm thép |
|---|---|
| Kỹ thuật: | cán nóng |
| Độ dày: | 3-120mm |
AR400 & AR500 NM400 Bảng thép chống mòn
| Vật liệu: | NM360, NM400, NM450, NM500, vv |
|---|---|
| Độ dày: | 3-120mm |
| Chiều rộng: | 1500-4100mm |
Bảng thép có độ bền cao chống mòn AR500 NM400
| Mô tả: | Dùng tấm thép |
|---|---|
| Vật liệu: | NM360, NM400, NM450, NM500, vv |
| Độ dày: | 3-120mm |
NM360 Bảng thép đúc nóng chống mòn Độ cứng cao
| Mô tả: | Dùng tấm thép |
|---|---|
| Vật liệu: | NM360, NM400, NM450, NM500, vv |
| Độ dày: | 3-120mm |
NM400 Bảng thép chống mòn với 400HB Hot Rolling Wear Plate Steel
| Mô tả: | Tấm thép tấm cán nóng NM400 |
|---|---|
| Vật liệu: | NM360, NM400, NM450, NM500 |
| Điều trị bề mặt: | tráng, sơn, bôi dầu hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
Bảng thép chống mòn bền cao NM360 / NM400 / NM450 / NM500
| Mô tả: | Dùng tấm thép |
|---|---|
| Vật liệu: | NM360, NM400, NM450, NM500, vv |
| Chiều dài: | 3000-18000mm |
Bảng thép chịu mòn NM400 cán nóng cho môi trường khắc nghiệt
| Vật liệu: | NM360, NM400, NM450, NM500, vv |
|---|---|
| Chiều dài: | 3000-18000mm |
| Độ dày: | 3-120mm |
Cao độ bền chống chà đạp tấm thép chống ăn mòn
| Vật liệu: | Tấm thép chịu mài mòn |
|---|---|
| Chiều dài: | 3000-18000mm |
| Độ dày: | 3-120mm |


